Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn sử dụng công cụ cơ bản trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 12/11/13.

Lượt xem: 29,256

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Serie video hướng dẫn sử dụng các công cụ trong Photoshop do thành viên thanhthinh95 thực hiện khá trực quan, phù hợp các bạn newbie đang tập tành học Photoshop.

Serie video đang trong quá trình hoàn thiện, sẽ update dần dần cho đến khi đầy đủ ở topic này! Bắt đầu là phần 1, mời các bạn lắng nghe và theo dõi :D

Trong khi chờ đợi các phần tiếp theo, bạn có thể tham khảo qua 2 bài viết này để hiểu thêm về công cụ trong Photoshop:
    - http://forum.vietdesigner.net/threa...cong-cu-trong-photoshop-the-toolbox-p1.35205/
    - http://forum.vietdesigner.net/threa...cong-cu-trong-photoshop-the-toolbox-p2.35206/

...
    kurozz, hanachan, redskullmetal20 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Những bài hướng dẫn cơ bản về Ps như thế này a ghim lên đầu trang của box cho những đồng chí nào mới biết đến Ps sẽ dễ tìm hơn :D
    Tý Ngáo thích bài viết này
  3. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Cái này sẽ giúp bạn nào mới học học hơn về PTS
  4. virgo

virgo Mới đăng kí

oh khá bổ ích, với những ai là con gà trong pts như mình thì khá cần những bài như thế này, bookmark lại làm tư liệu luôn :P
  5. Rainy Day

Rainy Day Thành viên cấp 2

Oánh dấu :D
  6. ThuyetPham

ThuyetPham Thành viên cấp 1

đka ơi để loa nghe ù ù quá
  7. thanthoaiwin113

thanthoaiwin113 Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư ơi sao fanpage tôi like và bình luận không được thế
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

thanthoaiwin113 bạn đang nói cái quái gì tôi ko hiểu? Đề nghị nói cái gì cũng làm ơn nói rõ đầu đuôi ra!
  9. Nambeo

Nambeo Thành viên cấp 1

Hay quá. Bookmark ngay và luôn :D
  10. BeTapDem

BeTapDem Thành viên cấp 1

hay quá.
  11. khanghuynh92

khanghuynh92 Mới đăng kí

nhạc nền là gì thế mấy bác ơi :3
  12. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

rất hay và rất hữu ích, :)
    bài viết này rất cần cho người mới tập Ps như mình :">
  13. hoanglee1593

hoanglee1593 Thành viên cấp 1

bài viết hay lắm a Dư like like
  14. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Video hay quá, hóng video tiếp theo, video hướng dẫn mà như này mình học cả ngày cũng đc, cảm giác rất hứng thú khi xem và tự học, thanks ad và bạn làm video nhé !
  15. healwaysmile

healwaysmile Mới đăng kí

ủng hộ chủ thớt, hóng tập tiếp theo
  16. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

lâu lâu không onl không biết có phần 2 của thớt chưa, search youtube và 4rum không thấy :-s
  17. ducihua

ducihua Thành viên cấp 1

Sao chưa thấy các phần tiếp theo nhỉ? :D

Ủng hộ diễn đàn