Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi cài đặt PS CS6 trên win 7 64bit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Thái Thanh Hòa, 15/5/16.

Lượt xem: 4,144

1. Thái Thanh Hòa Mới đăng kí

Chào BQT và các bạn.
    Mình mới cài lại bản Win 7 64 để cài đặt Optitex12, nhưng khi cài Photoshop thì bị lỗi này.
    Rất mong các cao thủ giúp đỡ.
    Cám ơn rất nhiều.

...
  2. trantrungvinh

trantrungvinh Mới đăng kí

bạn thử chép bản khác về cài lại xem sao bạn !
    Thái Thanh Hòa thích bài viết này
  3. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Dùng revo uninstaller gỡ bỏ rồi cài lại thử xem nhé.
  4. Thái Thanh Hòa

Thái Thanh Hòa Mới đăng kí

Minh đã thử tải bản khác và gỡ đi cài lại nhiều lần rồi nhưng không được, không biết nguyên nhân do đâu nữa, mình thực sự bó tay.
  5. Kira no Heart

Kira no Heart Thành viên cấp 1

Theo mình là bản tải về của bạn bị lỗi trong quá trình tải. Bạn thử kiếm 1 trang down có mã md5 để kiểm tra xem file down về có bị lỗi hay ko. Lúc trước mình nhớ có 1 trang nhưng do tải lâu quá wen mất rùi, sorry bạn :-/ . Bạn nên sử dụng revo uninstall để gỡ bỏ sạch trước khi cài lại. Đây là link down phần mềm: http://sinhvienit.net/forum/revo-un...ey-cong-cu-go-bo-phan-mem-sach-se.415775.html
  6. khanhnguyen_ag

Bạn gỡ bỏ bằng cách nào? Bạn gỡ bỏ bằng tiện ích của win hay phần mềm khác? Bạn gỡ bỏ sạch đi, xong để lại skype mình gửi cho bản cc 2015 của mình đang dùng.
  7. Thái Thanh Hòa

Thái Thanh Hòa Mới đăng kí

minh gỡ bằng phần mềm IObit Uninstaller, sạch sẽ nhưng cài đi cài lại nhiều lần vẫn không ok, mình đã tải từ trang chủ adobe và những nguồn khác vẫn bị lỗi tương tự. Bảng CC mình chưa cài thử. Bạn gởi hộ mình qua kyper: cryingthenight@gmail.com, cám ơn các bạn.
  8. ntduong

ntduong Mới đăng kí

Mình cũng đang bị dính lỗi này, máy thì vừa cài lại win nên chắc chắn ko thể sót lại file cài đặt cũ được rồi. Bản cài thì vẫn dùng bản trước đây cài được. Giờ cài xong win là cài adobe luôn thì dính luôn lỗi này. Có cao nhân nào giúp đỡ mình được ko?
  9. luizuibui

luizuibui Thành viên cấp 1

ghost lại máy và cài bản khác đi bạn
  10. tramp.HCT

tramp.HCT Thành viên cấp 1

Dùng phần mềm gỡ chưa đủ đâu!
    - Gỡ bỏ tận gốc
    + Gỡ bỏ bằng phần mềm chuyên dụng: Total Uninstall, Your Uninstaller!,...
    + Xóa các thư mục Adobe Photoshop, CameraRaw, Bridge
    C:\Users\Username\AppData\Roaming\Adobe
    + Mở Run và gõ regedit rồi OK
    + Cửa sổ Registry Editor
    . Xóa các key Photoshop, CameraRaw, Bridge
    HKEY_CURRENT_USER\Software\Adobe
    . Xóa các key Adobe Photoshop, Adobe Bridge
    HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Adobe

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threa...photoshop-trong-may-tinh.68661/#ixzz4AfMLI3LY
  11. khanhnguyen_ag

Thái Thanh Hòa : Sorry vì lâu ko lên VDS. Đây là bản CC 2015 của mình đang dùng để kiếm cơm, bạn có thể vào đây để tải về nhé. Link
    P/s: bạn bấm vào link trên, sao đó copy nguyên đường dẫn past vào trình duyệt.
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/16

Ủng hộ diễn đàn