Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mua ảnh trên dreamstime.com đã là mua bản quyền luân chưa????

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hoàng Sơn Cao, 24/11/17.

Lượt xem: 2,200

1. Hoàng Sơn Cao Thành viên cấp 1

Chào tất cả mọi người, em là gà mới vào nghề thiết kế

Em đang chuẩn bị mua 1 tấm hình trên dreamstime.com để làm bìa cho 1 quấn sách,

Mọi người cho em hỏi khi mua ảnh trên dreamstime.com là đã mua bản quyền của tác giả chưa, Sau này có bị vấn đề gì về bản quyền không,

Em không rõ vấn đề này lắm, mong mọi người giải thích và giúp đỡ, Chỉ sợ mình làm xong rồi bị kiện bản quyền này lọ là nhiều việc xảy ra còn bồi thường nữa.

Cảm ơn mọi người nhiều!

...
  2. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

theo mình nghĩ người ta bán trên đó , bạn mua thì đã coi như có bản quyền rồi . hi
  3. Hoàng Sơn Cao

Hoàng Sơn Cao Thành viên cấp 1

không còn ai cho ý kiến sao,
  4. HiVi

HiVi Mới đăng kí

5. Hoàng Sơn Cao

Hoàng Sơn Cao Thành viên cấp 1

HiVi Thank Hivi nhiều nha

Ủng hộ diễn đàn