Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Blend màu giúp mình tấm ảnh này với. cám ơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tranngocduy_91, 24/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,017

1. Tranngocduy_91 Mới đăng kí

Bạn nào có thẩm mỹ giúp mình blend màu hình này với, blend sao cho đẹp là được vì mình ko có thẩm mỹ cho lắm. càng nhiều mẫu càng tốt nhé. cám ơn các bạn.[​IMG]

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko có lập topic lung tung như thế nhé bạn? Lập bên kia lỗi ảnh ko chịu sửa lại lập thêm 1 topic khác là sao?

Đã đọc Nội quy và Hướng dẫn sử dụng diễn đàn chưa? Hay đkí vào là lập liền topic nhờ vả?

Phiền bạn đọc qua bài viết này để nâng cao ý thức hơn: http://forum.vietdesigner.net/threa...-dien-dan-ko-phai-ai-cung-biet-dieu-nay.1877/
    Tranngocduy_91, Dzuy Phạm Designersnowpjece thích bài viết này.
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Nhìn cách bạn lập topic, tạo nick viết bài nhờ vả như kiểu kệ đời diễn đàn miễn sao đăng được ảnh có người giúp là xong. Mất cả hứng
    Dzuy Phạm Designer thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

"Bạn nào có thẩm mỹ" ?
    Xin lỗi là mình không có thẩm mỹ. Nên đi ra.
    Backboy thích bài viết này
  5. concobebe

concobebe Thành viên cấp 1

tớ cũng mới học photoshop vì không có điện thoại với máy ảnh nên thấy ảnh là tập blend hi cậu xem có được không hi
    Tranngocduy_91 thích bài viết này
  6. Tranngocduy_91

Tranngocduy_91 Mới đăng kí

Mình mới tham gia nên có sai xót, bạn thông cảm và vui vẻ giúp mình nhé. mình sẽ chú ý hơn. thank bạn
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn