Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay đổi tên Facebook của bạn sau khi vượt quá giới hạn của nó.

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Click.l0ve_93, 5/1/14.

Lượt xem: 4,471

1. Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Nói thật là em test vẫn chưa được. Nhìn làm đi làm lại mà chả hiểu gì. Video này hơi khó ăn :P

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/1/14
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

lỗi
    An error occurred while processing your request.
    Reference #50.57ca4d17.1388939026.257e5454
  3. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

video đâu
  4. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Chết mất link rồi. Cái link này lấy ở FB nên die rồi. Để mình up lên hots khác
  5. Click.l0ve_93

TrangThieu Có video rồi nhé bạn. Vào làm thử đê
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Xem từ đầu đến cuối thấy vẫn cứ tên đấy chứ có thấy nó điền vào chỗ đổi tên đâu.
    Nếu đổi được thì ít nhất nó cũng phải điền vào tên + họ rồi lưu thay đổi để mà biết chứ.
  7. Click.l0ve_93

Nhưng mà nó làm kiểu gì ra đc mấy loại ngôn ngữ đất còn gì. Chỉ cần làm đc đến đoạn đấy là ok r
  8. Jensen

Jensen Mới đăng kí

Mình thấy cái này cũng dễ hiểu mà, fb mình cũng có cái này lâu r. Đại loại là đổi ngôn ngữ facebook sang ngôn ngữ khác (vd: Chinese, Korean,...) rồi vào Account Settings, nó sẽ hiện thêm 2 ô để điền họ và tên trong ngôn ngữ đó. Tùy theo ngôn ngữ mà người khác sử dụng mà nó sẽ hiển thị theo ngôn ngữ đó. Vd: bạn của bạn sử dụng Chinese thì sẽ thấy tên trong Chinese, còn sử dụng Vietnamese hay English thì tên vẫn hiển thị bình thường.
    Click.l0ve_93 thích bài viết này
  9. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Coi chừng lỗi gì nó auto follow 1 đống du côn cắt đản ấy ! T_T lúc còn sống nghịch dại vì bực quá nên đốt nhà....
    Click.l0ve_93 thích bài viết này
  10. Click.l0ve_93

Ai chứ mình sẽ ko để nó fl đâu. Quản lí chặt ai cần theo dõi , ai ko
  11. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn