Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp các Lightroom Preset được chia sẻ từ Fanpage Việt Lightroom

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 28/8/13.

Lượt xem: 2,541,405

1. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

2. ducphu9

ducphu9 Mới đăng kí

Thanks for share :)
  3. luzsec

luzsec Mới đăng kí

Tks Ad :D
  4. vdhnttn

vdhnttn Mới đăng kí

AD ơi mấy cái Appbox em tải không đươcj
  5. phuongkhanhhl

phuongkhanhhl Mới đăng kí

cho em hỏi ngu tý. mấy cái link app.box.com down ntn vậy ạ. em bấm vào down k đc ạ :(
    Em mới tập tành chơi ảnh, trình còn cùi mong đc các bác chỉ giáo thêm ak
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

7. vdhnttn

vdhnttn Mới đăng kí

cám ơn a Dư nà...
  8. Hương Vịt

Hương Vịt Mới đăng kí

chắc e phải về cài Lr thôi nhiều nguồn quý hiếm vậy mà Ps ko xài được tiếc lắm :D thanks các bác đã share :)
  9. ruaconx11

ruaconx11 Banned

Hình ảnh đẹp quá!!! là photo hay hình vẽ vậy?
  10. hunguce

hunguce Thành viên cấp 1

Rất tiện, cám ơn bác!
  11. thanhfnguyenpl

thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

ai tải về hết của bác dự rồi cho link với ... hoặc gửi mail em với thanhfnguyenpl@gmail.com ... do không hiểu sao em tải của bác Dự được tấm đầu mấy tấm sau tải hok được
    quocdatle thích bài viết này
  12. norimo

norimo Mới đăng kí

Hi các bác sao em share facebook rồi mà vẫn không tải được ạ. T.T
  13. quocdatle

quocdatle Mới đăng kí

moi nguoi ai co the chi cho em cach down ve ko a, boi vi no ra duong link tieng gi ay, em ko bit down :((
  14. TapiNguyen

TapiNguyen Mới đăng kí

Hi cả nhà,
    Mình là Civil Engineer, chỉ tìm hiểu nhíp ảnh như một sở thích vì làm việc ở nước ngoài, bùn quá ko có ai chơi :) . Ở nhà tu thiền riết thì sinh ra bệnh tu hì hì.
    Mà càng tìm hiểu càng thấy thích và mê lun hiii. Mê vì có một thú vui để lôi được mình ra khỏi nhà, đi bụi, rong ruổi để hiểu nội tâm mình, hiểu bên ngoài hơn.
    Mình cũng mới tìm hiểu LR. Thấy preset của mỗi người làm, tùy thuộc vào stock, bố cục, ý tưởng cũng như cái nhìn, quan niệm về cái đẹp cũng người đó.
    Nên cũng chỉ là tham khảo và chắc chắn là cần tinh chỉnh lại để đúng ý đồ của mình.
    Mong được học hỏi từ các ACE diễn đàn.
    Có ACE nào đi lạc qua Yangon, Myanmar thì contact mình coffee, giao lưu và make friend nha hiii
    Gửi cả nhà một preset mình mò chơi ;).

P/s: Mình có câu hỏi bên này, bác nào biết giúp mình với nha
    http://forum.vietdesigner.net/threads/thac-mac-ve-list-lens-correction-o-lightroom.104919/
    Chúc vui và bình an
    Tapi
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/16
  15. Việt Anh Đỗ

Việt Anh Đỗ Mới đăng kí

Đã tải về nhưng áp mãi preset mà vẫn ko được như ảnh mẫu. Không hiểu tại sao luôn :))
  16. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Em xin phép đánh dấu cái để dễ tìm kiếm.

Ủng hộ diễn đàn