Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vector heo vàng 2019 mới vẽ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Vector-Ag, 21/2/18.

Lượt xem: 23,486

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Vector-Ag : Mở rộng tầm mắt, xem @Muôn vi phạm bản quyền nè, sau này, đến lượt Vector Stocke, iStock, Dreaqm Stock, và Nipic ! (chủ yếu, là học hỏi kiến thức, he he ! :))).
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/18
  2. maianh205

maianh205 Banned

Uây toàn các pro, thanks
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Theo bác tranvan.muon là ý kiến mình đồng nhất chơi với Vector-Ag Thấy kêu cộng tác bán file rồi lại làm video này nọ nếu mình mà mua của bác đó in ra hết hàng loại mà bị kiện chắc đóng cửa sớm.kaka
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@intuonglaiviet :Mình không rãnh nói về mấy cái bãn quyền nữa, có 1 bạn nử, #22, @maianh205, nhảy vào, muốn giao lưu nè, để mình nói vài câu với con gái, rùi nói sau ! :))

@maianh205 : e muốn giao lưu cái gì vậy ? a chỉ e vài chiêu cho, chịu hok ? he he ! :))
  5. Dat Vương

Dat Vương Mới đăng kí

ai biết ở đâu bán file kiểu này không ạ?
  6. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

tranvan.muon giỏi quá, giống ảo thuật vậy, không tin vào mắt mình luôn.
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. tulam

tulam Thành viên cấp 2

Quan trọng là ý thức thôi, người VN mình thì thiếu cái đó, thích cái gì đó lật lọng, trick
    Vector-Ag tui tin tác phẩm này là của bác, tôi trân trọng, cố lên bạn!
  8. dochoitre

dochoitre Mới đăng kí

cái này là loại gì vậy bạn mình nhìn chả hiểu gì cả hì hì

Ủng hộ diễn đàn